Zaren da aka yi da zafi na 2016 don mayafi Haɗa fasahar zamani ta kamfanin, kyakkyawan aiki, kuma yawan tallace-tallace ya yi yawa, wanda ke taimaka wa kamfanin ya zama shugaban masana'antar. Bugu da ƙari, don biyan buƙatu daban-daban, ana samar da keɓance samfura.
Mun yi nasarar ƙirƙirar ɗaya daga cikin mafi kyawun samfuran - Sassan Muller 179723009, Sassan kayan laƙabi na allura - Jagorar ɗaurewa. Mun gudanar da gwaje-gwaje da yawa masu amfani waɗanda suka tabbatar da cewa samfurin zai iya yin aiki mafi girman tasirinsa a fagen Sassan Injin Yadi.
Ma'aikatanmu masu ƙwarewa da hazaka a fannin bincike da ci gaba da bincike suna ci gaba da aiki tuƙuru don haɓaka da haɓaka fasahohi. Godiya ga ingantaccen amfani da fasaha, ana iya tabbatar da ingancin kayan gyaran ...
Yongjin yana da matuƙar keɓancewa kuma yana da inganci sosai wanda zai iya nuna cewa muna bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa da ƙa'idodin masana'antu. Kayan gyaran allura na Heald frame frame, kayan gyaran spring shuttle loom suna da fasalulluka waɗanda waɗannan samfuran da aka saba amfani da su iri ɗaya ba su da su. Tare da waɗannan fitattun abubuwa, tabbas zai yi fice a kasuwa.
A kamfaninmu, ana amfani da fasahar zamani wajen kera da gwada samfurin. A fannin aikace-aikacen Sassan Injin Yadi, allurar yadi mai ƙunci tana aiki daidai kuma ta kawo fa'idodi da ake tsammani ga abokan ciniki.
A ƙarƙashin umarnin manyan injiniyoyi da manyan masu fasaha, ma'aikatanmu na bincike da ci gaba sun yi aiki tuƙuru don inganta fasahohi, don haka suka sa tsarin kera ya fi inganci. A fannin gyaran kayan saka, an san samfurin sosai.
Ana amfani da fasahar zamani don samar da ingantattun kayan aikin injin yadi na tricot don injin dinki mai lanƙwasa. Kuma girmansa da salonsa za a iya tsara su don dacewa da buƙatun abokan ciniki daban-daban. A cikin samarwa, muna amfani da kayan da suka wuce duk gwaje-gwajen inganci.
Ana amfani da fasahar a cikin tsarin kera kayayyaki, wasu daga cikinsu suna ba da gudummawa ga ingantaccen ingancin bearing na barmag 608 a cikin bearings na injin yadi, ƙera kayayyakin gyara, wasu kuma suna tabbatar da dorewar aikin samfurin. A halin yanzu, ana amfani da samfurin sosai a fannin Sassan Injin Yadi tare da halaye masu yawa na aiki.