Kamfanin Guangzhou Yongjin Machinery Co., Ltd. yana ɗaya daga cikin kamfanoni na farko a China waɗanda suka ƙware a ƙira da ƙera Tufafi da Yadi, kuma ɗaya daga cikin manyan kamfanonin kirkire-kirkire a China. Dokokin kamfani suna da suna da inganci. Mayar da hankali kan abokan ciniki ba wai kawai manufar sabis na kamfani ba ne, har ma da babban ma'anar al'adun kamfaninmu, don yi wa abokan ciniki hidima tare da inganci na duniya da ƙungiyar ƙwararru. Kamfanin da ke China. Kayayyakinmu sun haɗa da injin saka, injin jacquard, injin allura da sauransu. Kayayyakinmu suna biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban, suna da suna mai kyau a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje, suna samun fifiko da haɗin gwiwa na kamfanoni da yawa. Banda samfuran da suka fi sayarwa a duk faɗin ƙasar, ana kuma fitar da su zuwa Tarayyar Turai, Kudu maso Gabashin Asiya, Amurka da yankuna a duk faɗin duniya.
Gabatarwar Samfuri
Tsarin matsi na matsewa. Tsarin bel, mai sauƙin daidaitawa.