Àlàyé Fídíò Ìhun Abẹ́rẹ́ Àdánidá NF - Apá 3
Àlàyé Fídíò Ìhun Abẹ́rẹ́ NF Àdánidá-Apá 3 Èyí ni àlàyé nípa iṣẹ́ àwọn ẹ̀yà ara onírúurú ti ìhun abẹ́rẹ́ Yongjin NF, àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ, àti iṣẹ́ àwọn ẹ̀yà ara àṣàyàn kan. Àwọn Ẹ̀yà Ọjà: 1. Ẹ̀rọ yìí gba irú ẹ̀wọ̀n àpẹẹrẹ, àwọn oníbàárà lè ṣètò gẹ́gẹ́ bí àwọn ìlànà tó yàtọ̀ síra. Ní àkókò kan náà, àwo àpẹẹrẹ náà ni Velcro so pọ̀, ó rọrùn láti yí àpẹẹrẹ náà padà, ó sì rọrùn láti tú jáde àti láti kó jọ. 2. Gbígba ẹ̀rọ ìpara tí ń yí kiri, ìtọ́jú tó rọrùn, ariwo díẹ̀ àti ìgbésí ayé ẹ̀rọ gígùn. 3. Ìfọ́ owú dúró láìfọwọ́ṣe, àwọn ìmọ́lẹ̀ ìkìlọ̀ sì wà láti tọ́ka sí, àti bírékì mọ́tò náà kíákíá, èyí tí ó lè dín ìfọ́ àti ìfọ́ ìgbànú tí gbogbo ìfọ́ owú ń fà kù dáadáa. 4. Ìṣètò ẹ̀rọ náà péye, àwòrán rẹ̀ sì bójú mu. Gbogbo àwọn ẹ̀yà náà ni a fi àwọn ohun èlò tó ga ṣe, a sì ṣe é pẹ̀lú ìpéye, ìwọ̀n ìdínkù sì kéré. 5. Ó rọrùn láti ṣiṣẹ́ nítorí ...