Ẹ̀rọ ìhun tí ó gbajúmọ̀ fún ẹ̀rọ ìhunṣọ tí ó ní ààbò àti ẹ̀rọ ìhunṣọ tí ó ní ìṣiṣẹ́ tó dára àti dídára tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ni a ṣẹ̀dá nípa títẹ̀lé àṣà ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ náà, ṣíṣàpọ̀ àwọn ohun èlò tí ó ga jùlọ nínú ilé iṣẹ́ náà, àti gbígba ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìlànà iṣẹ́-ṣíṣe òde-òní ti ilé iṣẹ́ náà. Nítorí náà, a ti fihàn pé a lè lo ọjà náà fún àwọn ẹ̀rọ ṣíṣe bẹ́líìtì.
Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ àti òṣìṣẹ́ wa ní ìdánilẹ́kọ̀ọ́ tó péye láti lo àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìgbàlódé pẹ̀lú ọgbọ́n. Nítorí náà, ẹ̀rọ ìhunṣọ Narrow Fabric abẹ́rẹ́ muller muller elastic, ẹ̀rọ ìhunṣọ muller weaving label ni a lè ṣe ní pàtàkì láti bá àwọn àìní onírúurú mu. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a sábà máa ń lò ó ní ẹ̀ka (àwọn) ẹ̀rọ ìhunṣọ.