A dá wa sílẹ̀ ní ọdún 2012 gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ oníṣòwò kan ṣoṣo, àwa Guangzhou Yongjin Machinery Co., Ltd. ń ṣe iṣẹ́ ṣíṣe àti pípèsè àkójọpọ̀ ẹ̀rọ ìhunṣọ, aṣọ jacquard, aṣọ abẹ́rẹ́. Gbogbo ìwọ̀nyí wà ní onírúurú àwòṣe àti àwọn ìlànà láti bá àwọn ìbéèrè ìlò mu ní ìparí àwọn oníbàárà. A ń lo àwọn ohun èlò ìkọ́lé gíga nínú iṣẹ́ ṣíṣe láti rí i dájú pé ìwọ̀n ìkẹyìn wà ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà iṣẹ́ náà. Gbogbo àwọn ọjà ni a ń ṣe àyẹ̀wò dídára ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà tí a ti là sílẹ̀ dáadáa kí a tó fi wọ́n ránṣẹ́ sí àwọn oníbàárà.