Tí o bá ń wá ọ̀nà láti ṣe orúkọ rẹ ní Apparel & Textile Machinery, o ti rí olùtajà tó tọ́. Guangzhou Yongjin Machinery Co., Ltd. jẹ́ ọ̀kan lára àwọn olùpèsè Apparel & Textile Machinery ní China. A dá a sílẹ̀ ní ọdún 2012, ètò ìṣiṣẹ́ wa tó ti pẹ́ ni ìtìlẹ́yìn ilé-iṣẹ́ wa tó ń ràn wá lọ́wọ́ láti ṣàyẹ̀wò agbára ìṣelọ́pọ́ láìsí àṣeyọrí. A ti fi ẹ̀rọ tó ti pẹ́ sí i sí gbogbo àwọn ẹ̀rọ wa tó ń ràn wá lọ́wọ́ láti máa ṣe ìtọ́jú ìwọ̀n ìṣelọ́pọ́ gíga. A ní ẹgbẹ́ àwọn ògbóǹkangí, tí wọ́n ní ìrírí ní agbègbè yìí. Ìmọ̀ wọn ló mú wa ní orúkọ rere nínú ọjà ìdíje yìí. Ṣíṣiṣẹ́ lábẹ́ ìlànà tí ilé-iṣẹ́ náà là kalẹ̀ ti ṣètò ọ̀nà fún wa láti dé ibi tí àṣeyọrí ti pọ̀ sí.